FcFinland
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chính thức chia tay Club thể hình !

3 posters

Go down

chính thức chia tay Club thể hình ! Empty chính thức chia tay Club thể hình !

Bài gửi by duncesc311 Fri Nov 04, 2011 3:57 pm

Sau 4 tháng gắn pó với CLB thể hình cùng giáo sư Minh playboy. Em DungCesc xin phép giáo sư rút lui khỏi mặt trận đầy gian nan này, em nhận thấy cơ thể mình péo ra, "tăng con mẹ 5 kí", và chính vì ní do đó, em thấy mình nên từ bỏ con đường này. Em sợ một mai chân tay em phình to quá sẽ ko còn ai nhớ dáng vẻ mảnh khảnh, dẻo dai trong những pha đi bóng của em nữa. Huhu, rất buồn nhưng biết nàm sao đây? Giống như Cesc chia tay Barca để đến với Noucam, tình cảnh của em bây h là tương tự, chia tay club là 1 điều khó tưởng tượng trong đầu em. Em sẽ rất nhớ những pha " nhăn như đít khỉ " của Giáo sư, nhớ chương trình Max Ot đã từng theo đuổi, nhớ bát cháo của bà bán cháo ngoài ngõ, nhớ mùi hàn ghê vl trong khi tập. Thôi nước mắt chảy ròng ròng trên bàn phím Dell của em roài Embarassed . KO dài dòng tốn thời gian nữa, em xin chúc giáo sư Minh, Zít, Cáo ... tập luyện chăm chỉ để 7 tháng nữa thôi, Body ai nấy đều chuẩn. Lý do thôi tập em xin giấu kín trong nòng, chỉ biết em đi đánh bắt xa bờ thôi là dc rồi, rau ngon + sạch thì phải ở nơi hiếm, xa .... Good bye see again everybody Sad
Ai Nớp Diu - I phíu diu ...................
duncesc311
duncesc311

chính thức chia tay Club thể hình ! Empty Re: chính thức chia tay Club thể hình !

Bài gửi by giangbjn2217 Fri Nov 04, 2011 4:53 pm

=)) đi theo con đường farmer thui, tập tành mệt lắm Wink)

giangbjn2217

chính thức chia tay Club thể hình ! Empty Re: chính thức chia tay Club thể hình !

Bài gửi by lenin Sat Nov 05, 2011 8:58 pm

hjhj , nên ăn rau sạch để đảm bảo vệ sinh... lol!
lenin
lenin

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics