FcFinland
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

30/11/2011 Hãy Fang để cảm nhận cảm giác Trúng Lô đi Ô tô bắt Hàng

Go down

30/11/2011 Hãy Fang để cảm nhận cảm giác Trúng Lô đi Ô tô bắt Hàng Empty 30/11/2011 Hãy Fang để cảm nhận cảm giác Trúng Lô đi Ô tô bắt Hàng

Bài gửi by banvatoi_hi Wed Nov 30, 2011 2:25 pm

Đã từ lâu .. đi 4 bánh bắt hàng là phong cách chơi xa xỉ của các đại gia như Đức ( Đức Alex) ,Linh tức ( Linh Sex ) và Giang hay còn gọi là Giang Nhé nhe ..rabbit
những chuyến hành quân du hý của các anh ý đã đi vào truyền thuyết của khu Phân Lân...
Anh Giang nhé nhe .... khi mà giá sàn để bo cho các em là 5 xịch ....thì anh ý đã thể hiện là 1 tay chơi hạng sang khi bo tới gần 2 lít .. ( tức là đã chơi gấp 4 người bt rồi các bạn ạ ) lol! Anh này thì chơi bời vô độ lắm ..1 tuần đá đủ 7 trận mỗi trận đủ 90 phút .. Nỗi khiếp sợ của các tiên nữ vùng Bắc Ninh đó các bạn ạ.

Bên cạnh đó thì Anh Linh Sex ..từ hồi dùng nước súc miệng có hương vị Hồng xiêm thì anh ý bắt đầu để mắt tới các ẻm da trắng chân dài mà giang hồ thường đồn là Tiên Nữ Bắc Ninh ..
anh này sinh hoạt rất đều đặn .. 1 tuần 1 lần tổ chức cho anh em đi du hý còn anh ý tự đi thì chúng ta người thường ít ai biết đến . May GIang nhé nhé là chiến hữu chính chiến nhiều năm cùng1 chiến tuyến kẻ thì chúng ta mớ biết thôi

Còn đại gia cuối cùng mà chúng tôi muốn nhắc đến .. 1 tấm gương cho các anh em Phân Lân học tập. Tay này không ồn ào như mấy tay kia .. Đã có gia đình và 1 con .. rất biết cách chơi .. Vụ đình đám nào cũng góp mặt .. Sàn bay nào cũng có chân .. Lô đề biết 1 chút , cờ bạc biêt 1 ít . Anh này rất yêu vợ tuy nhiên lại không cưỡng được vẻ đẹp của các tiên nữ vùng Bắc Ninh Quan Họ..
Lý do tôi kể ra là để các anh em biết đến cái gọi là
:Em là con gái Bắc-Ninh,
Hái dâu nong kén ươm tình thơ ngây.

Như title tôi đã nói .. : Tối nay các bạn hãy fang để cảm nhận cảm giác trúng lô và đi ô tô sang Bắc Ninh của những Đức alex , Giang Nhé nhe và Linh sex là như thế nào ?
để các bạn tiện tham khảo ? tôi có mấy cầu lô sau đây :
Cầu ngũ hành: Sử dụng những biến đổi trong quy luật ngũ hành, kết hợp phương pháp số học xác suất. Hệ thống tạo ra 1 cặp số duy nhất được đánh giá cao nhất cho bạn :15 - 51
Cầu âm dương: Trong bắt loto không bao giờ thiếu đó là bắt loto âm dương. Phương pháp này dựa vào 1 số quy luật Âm Dương để lọc ra các số đẹp nhất trong ngày. Từ đó bạn sẽ tìm được các bộ số may mắn cho mình
16 31 96 93 61 49 35
Dự đoán loto bạch thủ: Sử dụng các quy luật đánh trọng số các vị trí đặc biệt đã được kiểm chứng, hệ thống đưa ra cho bạn 1 bộ số có xác suất ăn cao nhất của xổ sô miền bắc trong lần quay tới.
38

Chúc các bạn may mắn và tối ngay có thể hành quân ngay lol!

Thành thật cáo lỗi với anh em .. Hn có mỗi cặp ngũ hành là thuận ! Cầu bạch thủ bj lọt khe kẹp cổ ..
Đành đi chuyến tàu chậm ngày mai vậy nha ! Hẹn gặp lại ngày đầu tháng 12 cuối năm .. 1/12/2011 chắc chắn win lớn ! lol! lol!
banvatoi_hi
banvatoi_hi

http://www.ketqua.net

- Similar topics